SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 พฤษภาคม 2562

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
 วันที่ 3
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
ทีมชาย 
 วันที่ 3
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
บุคคลหญิง 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
ทีมหญิง 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
เชียงราย  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
อุตรดิตถ์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
ปราจีนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
น่าน  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เครื่องบินจำลองบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
RC Muti - Rotor FPV Racing F3U  
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เฮลิคอปเตอร์บินผาดแผลง ประเภท F3N ท่าบิน Beginner 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กีฬาทางอากาศ   4 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
มหาสารคาม  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
08:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 24
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
12:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 26
มหาสารคาม  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
14:50
สนามฟุตบอล โรงเรียนธารทองพิทยาคม อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (78.8 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
วนอุทยานภูเขาไฟกระโดง อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน 
กำแพงเพชร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
กำแพงเพชร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
ชลบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ 8 ทีม
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน 
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน 
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 37
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 38
สมุทรสาคร  vs  พิจิตร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 39
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 40
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 42
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:20
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 43
กำแพงเพชร  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 44
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:15
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 46
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
11:15
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 47
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 48
พิจิตร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 50
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  14 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย X  M20
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
 Payoff
09:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
จันทบุรี  vs  ระยอง
 Payoff
11:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย Y  M21
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:10
สนามฟุตบอล โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม/โรงเรียนวัดบ้านสนวน อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 61
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 62
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 63
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
11:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 64
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 65
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 66
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 67
อุบลราชธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 68
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
15:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย P  คู่ที่ 29
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
17:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย Q  คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
17:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย R  คู่ที่ 31
ร้อยเอ็ด  vs  นครปฐม
 รอบสอง
18:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย S  คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
18:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย P  คู่ที่ 25
อุดรธานี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 26
เพชรบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:40
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย R  คู่ที่ 27
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:20
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย S  คู่ที่ 28
แม่ฮ่องสอน  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
12:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 1
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 7
สตูล  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 10
อุทัยธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 12
สงขลา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
ร้อยเอ็ด  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
ตาก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
ลพบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ลำปาง  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
นครนายก  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 17
ลำพูน  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 18
ตราด  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 19
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
ร้อยเอ็ด  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
ลำปาง  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 3
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 43
หนองคาย  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
กำแพงเพชร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
นครนายก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 32
สุราษฎร์ธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 33
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 34
บุรีรัมย์  vs  หนองคาย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 35
สมุทรปราการ  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
กระบี่  vs  ลำปาง
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 22
สุราษฎร์ธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 13
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 14
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 15
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 16
ปทุมธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 18
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 19
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 20
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 21
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 22
พระนครศรีอยุธยา  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 24
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 36
ชลบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 37
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
ลพบุรี  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
กาฬสินธุ์  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 42
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 6
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
นนทบุรี  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
ภูเก็ต  vs  กาฬสินธุ์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 47
นครราชสีมา  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทควันโด  80 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
 รอบคัดเลือก
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (ชายเดี่ยว) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  3 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เทนนิส  20 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม 
ศรีสะเกษ  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
นครนายก  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมผสม 
มหาสารคาม  vs  นครนายก
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 43
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 44
ยะลา  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:35
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 45
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
12.25
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 46
บุรีรัมย์  vs  เชียงราย
 รอบสอง
14.15
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 47
เชียงราย  vs  นครปฐม
 รอบสอง
15.50
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 83
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 92
ปทุมธานี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
16:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 93
นครปฐม  vs  แพร่
 รอบสอง
16:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 84
ระยอง  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
16:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 85
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
16:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 94
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
16:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 48
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
17.10
อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 95
อ่างทอง  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 86
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
17:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 87
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
17:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 96
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
17:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 97
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
17:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 88
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบสาม
17:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 89
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 98
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสาม
18:00
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 99
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบสาม
18:20
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย   คู่ที่ 91
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
18:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง   คู่ที่ 100
อ่างทอง  vs  ปทุมธานี
 รอบสาม
18:40
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม บาสเกตบอล  24 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย B
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 RR2
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย D
ระนอง  vs  ปราจีนบุรี
 RR2
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย E
ขอนแก่น  vs  ระยอง
 RR2
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G
นราธิวาส  vs  นครปฐม
 RR2
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย B
ลพบุรี  vs  อุดรธานี
 RR2
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย D
นครพนม  vs  พิษณุโลก
 RR2
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย E
สกลนคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR2
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย G
ระยอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 RR2
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย E
นครปฐม  vs  สงขลา
 RR2
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย B
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 RR2
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B
นครปฐม 2  vs  สงขลา 2
 RR2
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D
ระนอง  vs  พิษณุโลก
 RR2
10:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G
ยะลา  vs  ระยอง
 RR2
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย E
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR2
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 RR2
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย G
ลำปาง  vs  เพชรบุรี
 RR2
10:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย B
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 RR2
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย D
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 RR2
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย E
ตรัง  vs  ปทุมธานี
 RR2
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D
ตรัง  vs  ลำปาง
 RR2
11:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  ภูเก็ต
 RR2
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 2
สงขลา  vs  เชียงราย
 RR2
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 RR2
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 RR2
11:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 RR2
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 2
แพร่  vs  สระบุรี
 RR2
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย E  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 RR2
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  ขอนแก่น
 RR2
12:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย B
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย G
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย B
อุดรธานี  vs  สมุทรปราการ
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย D
พิษณุโลก  vs  นครสวรรค์
 RR1
12:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย E
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 RR1
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   สาย G
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงราย
 RR1
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย D
ปราจีนบุรี  vs  เชียงราย
 RR1
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม   สาย E
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 RR1
13:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย B
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย D
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย E
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 RR1
13:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย G
เพชรบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 RR1
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย D
ลำปาง  vs  นครสวรรค์
 RR1
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย B
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 RR1
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย E
อุดรธานี  vs  ปราจีนบุรี
 RR1
14:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   สาย G
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว   สาย E
สงขลา  vs  เชียงราย
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D
พิษณุโลก  vs  ปราจีนบุรี
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G
ระยอง  vs  นครราชสีมา
 RR1
14:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย D
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 RR1
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย B
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 RR1
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย G
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 RR1
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย D
สระบุรี  vs  นครราชสีมา
 RR1
15:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย B
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   สาย E
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย E
ปทุมธานี  vs  นครปฐม
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว   สาย G
เชียงใหม่  vs  เลย
 RR1
15:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แบดมินตัน  56 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
เพชรบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ประจวบคีรีขันธ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นราธิวาส  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ยะลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
กาฬสินธุ์  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
เพชรบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
ยะลา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
สตูล  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 27
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
สมุทรสาคร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
เพชรบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นราธิวาส  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ยะลา  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
บุรีรัมย์  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
นราธิวาส  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
กาฬสินธุ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
บุรีรัมย์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
กาฬสินธุ์  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
สมุทรสาคร  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 32
นครศรีธรรมราช  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 33
มุกดาหาร  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 34
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 35
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
ประจวบคีรีขันธ์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
พระนครศรีอยุธยา  vs  เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ปันจักสีลัต  39 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
อุดรธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 5
สิงห์บุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 8
ตาก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 10
สระบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 11
จันทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 13
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:15
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:15
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 15
สุราษฎร์ธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:15
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 16
อุดรธานี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
10:15
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 17
กระบี่  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
10:15
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 19
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:15
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 20
ราชบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
10:15
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 21
อุบลราชธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:15
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 22
สระบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:15
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 23
สุโขทัย  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:15
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 25
ตาก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 26
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 27
กาญจนบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 28
อุดรธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 29
กระบี่  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 32
ราชบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 33
ตาก  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 34
สระบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 35
สุโขทัย  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 37
ตาก  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:45
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 38
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:45
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 39
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:45
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 40
อุดรธานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
14:45
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 42
กำแพงเพชร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
14:45
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 43
ภูเก็ต  vs  ตาก
 รอบแรก
14:45
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 44
ราชบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:45
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 45
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:45
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 46
สระบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
14:45
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 48
อุดรธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
14:45
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 49
ตาก  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
16:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 51
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 53
กระบี่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่   คู่ที่ 54
สิงห์บุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
16:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 55
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 56
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 57
ตาก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 59
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
16:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 60
จันทบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:30
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เปตอง  50 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  แพร่
 รอบ 32 คน
11:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบ 32 คน
11:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
เชียงใหม่ 2  vs  บุรีรัมย์ 2
 รอบ 32 คน
11:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
น่าน  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ภูเก็ต 2  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบ 16 คน
13:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 8
เชียงใหม่ 2  vs  ปราจีนบุรี
 รอบ 16 คน
13:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบ 16 คน
13:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
13:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 6
แพร่ 2  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
13:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
เชียงใหม่ 2  vs  ลพบุรี
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครสวรรค์ 2  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
บุรีรัมย์  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
13:45
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  ชุมพร 2
 รอบ 16 คน
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบ 16 คน
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบ 8 ทีม
14:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ภูเก็ต 2  vs  แพร่
 รอบ 8 ทีม
14:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบ 8 ทีม
14:25
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 8 ทีม
14:25
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 8 ทีม
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
น่าน  vs  ชุมพร 2
 รอบ 8 ทีม
14:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นครสวรรค์ 2  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 8 ทีม
14:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
 รอบ 8 ทีม
14:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ภูเก็ต 2  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:10
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ชุมพร 2  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:35
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย 
สมุทรปราการ  vs  ปราจีนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ 2
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟันดาบ  33 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 31
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบสอง
14:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 32
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:00
โดม โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ค
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13.00
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ก
สมุทรปราการ  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 2
Official
ทีมชาย   สาย ค
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 3
Official
ทีมหญิง   สาย ง
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15.00
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   สาย ข
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.บุรีรัมย์ (เขากระโดง สเตเดียม) สนาม 2