SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 พฤษภาคม 2562

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 19
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนพระครูพิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม กาบัดดี้  2 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ พอยท์เรส - ชาย (24 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:15
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:25
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:10
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:35
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม จักรยาน  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 81
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 82
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เซปักตะกร้อ  2 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  ปราจีนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
หญิงคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:50
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ชายคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
11:05
โรงยิมส์อเนกประสงค์ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม แบดมินตัน  7 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - เชือก - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:45
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  1 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:05
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:10
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
รอบชิงชนะเลิศ
09:15
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:20
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:25
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:35
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:40
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี 
รอบชิงชนะเลิศ
09:45
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:50
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:55
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม เรือพาย  12 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 73
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 74
นนทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วอลเลย์บอล  2 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 115
นนทบุรี  vs  กาฬสินธุ์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ยุวชน หญิง   คู่ที่ 116
กาญจนบุรี  vs  กาฬสินธุ์
รอบชิงชนะเลิศ
09:45
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 117
กาฬสินธุ์  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 118
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:15
สวนศิวะ 12 บุรีรัมย์คาสเซิ่ล อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  4 รายการ  
 
วู้ดบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
นับจำนวนการตี บุคคลชาย 
 รอบห้า
09:00
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
นับจำนวนการตี บุคคลหญิง 
 รอบห้า
09:00
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
นับจำนวนการตี บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
นับจำนวนการตี บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วู้ดบอล   4 รายการ  
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 33
ชัยนาท  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
08:00
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 34
ชัยนาท  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
08:00
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย A  คู่ที่ 35
ศรีสะเกษ  vs  จันทบุรี
 รอบสาม
08:00
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย B  คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 37
ศรีสะเกษ  vs  ชัยนาท
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย C  คู่ที่ 39
สิงห์บุรี  vs  ชุมพร
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท ชาย    สาย D  คู่ที่ 40
สิงห์บุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท ชาย    คู่ที่ 45
ชัยนาท  vs  สิงห์บุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท ชาย    คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    คู่ที่ 45
สุโขทัย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    คู่ที่ 46
ชัยนาท  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย A  คู่ที่ 33
สุโขทัย  vs  ชัยนาท
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย B  คู่ที่ 34
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย A  คู่ที่ 35
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย A  คู่ที่ 36
ชัยนาท  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย C  คู่ที่ 37
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย D  คู่ที่ 38
สุโขทัย  vs  หนองคาย
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย C  คู่ที่ 39
น่าน  vs  ชัยนาท
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    สาย D  คู่ที่ 40
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
08:30
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท ชาย    คู่ที่ 47
สิงห์บุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง    คู่ที่ 47
สุโขทัย  vs  ชัยนาท
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม วู้ดบอลนับจำนวนเกท  22 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer