ชักกะเย่อ
 

ตารางการแข่งขันประจำวันที่ 18 พฤษภาคม 2562

ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมชาย 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย A
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ทีมหญิง 8 คน   สาย B
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
รวม ชักกะเย่อ  60 รายการ