SAT GRS
 
   
   กีฬา : เอ็กซ์ตรีม
ชิงเหรียญทอง 33 เหรียญทอง  
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 16 พฤษภาคม 2562
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Speed Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
19:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
20:00
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Speed Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย)  รอบชิงชนะเลิศ
20:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
ชิง 3 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 17 พฤษภาคม 2562
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลชาย (อายุ 13-20 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
09:30
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 13-20 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
09:30
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลชาย (อายุ 8-12 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
10.00
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 8-12 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 8-12 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลชาย (อายุ 8-12 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 13-20 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
15:30
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลชาย (อายุ 13-20 ปี)  รอบชิงชนะเลิศ
15:30
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Freestyle Classic Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
15:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Freestyle Classic Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
15:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Skateboard Long Ollie - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
17:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Freestyle Classic Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย)  รอบชิงชนะเลิศ
17:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Skateboard High Ollie - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Freestyle Pair Slalom ประเภทคู่ (ทีม)  รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
ชิง 14 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 18 พฤษภาคม 2562
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Inline Stunt Skate Cross - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Inline Stunt (High Jump) ประเภทบุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Skateboard Mini Ramp - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Inline Skate Park - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Inline Miniramp - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
17:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Freestyle Battle Slalom (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Freestyle Slide (บุคคลหญิง)  รอบชิงชนะเลิศ
19:00
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
ชิง 11 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 19 พฤษภาคม 2562
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Elimination อายุ 8 -20 ปี - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Elimination อายุ 8 -20 ปี - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์
-
Official
Skateboard Game Of Skate - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Skateboard Park - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
16:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
Skateboard Best Trick - บุคคล  รอบชิงชนะเลิศ
18:30
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์
-
Official
ชิง 5 เหรียญทอง 
 
  รายการชิงเหรียญทองPrint รายการชิงเหรียญทอง  


บุรีรัมย์เกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 35
Sponcer