SAT GRS
 
   
   กีฬา : มวยสากลสมัครเล่น
ชิงเหรียญทอง 18 เหรียญทอง  
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 19 พฤษภาคม 2562
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
12:05
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  กาฬสินธุ์
12:20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
12:35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
13:05
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 5
หนองบัวลำภู  vs  นครศรีธรรมราช
13:20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 6
อุตรดิตถ์  vs  พิษณุโลก
13:35
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 7
ชุมพร  vs  พิษณุโลก
13:46
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
14.54
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 8
ตรัง  vs  นครสวรรค์
14:00
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
ร้อยเอ็ด  vs  ลำปาง
14:30
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 10
อ่างทอง  vs  ตรัง
14:38
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
15.55
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
15:23
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 13
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
15:37
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 16
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
16.30
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  นราธิวาส
16.45
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 15
อุบลราชธานี  vs  อ่างทอง
16:20
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 18
ตราด  vs  นราธิวาส
17:00
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ชิง 18 เหรียญทอง 
 
  รายการชิงเหรียญทองPrint รายการชิงเหรียญทอง  


บุรีรัมย์เกมส์ กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 35
Sponcer